<p><strong>Viễn Thông Thành Công&nbsp;</strong>cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng và chế độ bảo hành cơ động và chuyên nghiệp trên tất cả các Tỉnh thành cả nước.</p><p>Sản phẩm có bảo hành chính hãng được bảo hành 12 tháng tương thích với nhiều sản phẩm như switch cisco,HP,&nbsp;<a href="https://mangvienthong.com.vn/module-quang-cac-loai/"><strong>Module quang SFP</strong></a>… và nhiều các switch trên thị trường hiện nay.Ngoài ra công ty chúng tôi còn đảm bảo đầy đủ các giấy tờ CO,CQ.</p><h2>Module quang Optone SFP-LX-SM-0240 – Chính hãng</h2><p><br>&nbsp;</p><p><strong>Module quang SFP/SFP module</strong> hay còn gọi là <strong>SFP transcerver</strong>; <strong>SFP module</strong> or module quang là loại có thể dùng để kết nối với các con <strong>Switch</strong>; DSLAM,SDN có cổng ( khe) theo chuẩn ( Smail Form Factor ).</p><p><strong>Module quang SFP-LX-SM-0240</strong> là bộ thu phát thu nhỏ gọn – bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới. Được thiết thiết kế sự đầu kết nối ( connector) dạng smail form factor (SFP) có khả năng cắm nóng trên các thiết bị.</p><h3><strong>Tính năng và ứng dụng của Module quang Optone SFP-LX-SM-0240</strong></h3><ul><li>Thiết kế với kích thước nhỏ gọn dễ dàng thi công và di chuyển.</li><li>Tiêu thụ điện năng cực thấp , nhiệt độ thấp, hiệu suất ổn định trong nhưng môi trường đặc biệt và có tuổi thọ lâu dài.</li><li>Hệ thống kết nối với mạng internet với khoảng cách xa mà đễ dàng di chuyển thay đổi.</li><li>Hỗ trợ hệ thống truyền thông đa phương tiện .</li><li>Sự dụng 2 sợi quang đẩy bước sống đi xa hơn.</li><li>Thiết bị quan trọng trong thu phát tín hiệu của ngành công nghiệp viễn thông.</li><li>Chất liệu inox vỏ ngoài sáng bóng bao bọc bo mạch điện để thu phát tín hiệu lớp vỏ sáng bóng ưu mắt người nhìn.</li><li><strong>Module quang Optone SFP-LX-SM-0240 </strong>có thể truyền dữ liệu lên tới khoảng cách 140km</li></ul><figure class="image"><img src="https://dk-media.s3.amazonaws.com/media/1qgje/images/41346144/huge/SFP-LX-SM-0240-1.jpg"></figure><p>&nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp;&nbsp;&gt;&gt;&gt; Xem thêm :&nbsp;<a href="https://mangvienthong.com.vn/san-pham/module-quang-sfp-cisco-mgbsx1-gigabit-1000base-sx/"><strong>Module quang SFP Cisco MGBSX1</strong></a></p><h3><strong>Thông số kỹ thuật của bộ Module quang Optone SFP-LX-SM-0240</strong></h3><ol><li>Features</li><li>Dual data-rate of 1.25Gbps/1.063Gbps operation</li><li>1310nm DFB laser and PIN photodetector for 40km transmission</li><li>Compliant with SFP MSA and SFF-8472 with duplex LC receptacle</li><li>Digital Diagnostic Monitoring:</li><li>Internal Calibration or External Calibration</li><li>Compatible with SONET OC-24-LR-1</li><li>Compatible with RoHS</li><li>+3.3V single power supply</li><li>Operating case temperature range of</li><li>0°C to +70°C (Standard) or -40°C to +85°C (Industrial)Gigabit Ethernet</li><li>Fiber Channel</li><li>Switch to Switch interface</li><li>Switched backplane applications</li><li>Router/Server interface</li><li>Other optical transmission systems</li></ol><p>Viễn Thông Thành Công hiện là đơn vị nhập khẩu trực tiếp và phân phối sản phẩm của Cisco như Switch chia mạng, Switch quang, Module quang<strong>…</strong> Quý khách có nhu cầu về sản phẩm&nbsp;<a href="https://mangvienthong.com.vn/san-pham/module-quang-optone-sfp-lx-sm-0240/">SFP module Module quang SFP-LX-SM-0240</a>&nbsp;vui lòng liên hệ với chúng tôi để được biết thêm thông tin chi tiết về giá cũng như tình trạng hàng.</p><p><br>&nbsp;</p>
Tỉnh Thành
Hà Nội
Nhu Cầu
Cần Bán
Đăng Bởi
Doanh Nghiệp
Tình Trạng
Mới 100%
Hỗ trợ
Tư vấn
$ Giá
1.500.000₫
Hotline
NHẤN VÀO ĐỂ HIỆN SỐ
Đánh giá bài
ơi!
Đánh giá sản phẩm?